11 Các câu trả lời

บ้านนี้คลอด27/2/66คะ 20w1dซาวมาวันนี้ผู้หญิง80% แต่ในใบซาวมาเป็นกีบเลยแม่ หมอนัดเดือนหน้าให้ชัวร์100%คะ แต่ผลบอกแล้วว่าผู้หญิงคะ

ขอบคุณคะ☺️

บ้านนี้กำหนดคลอด11/3/66 อัลตร้าซาวด์​มาวันนี้ค่ะหมอบอกผู้หญิง80%ค่ะต้องรอบต่อไปค่ะว่าจะยังเป็นผู้หญิงอีกไหม

ยินดีด้วยน่ะค่ะ❤️

บ้านนี้ 31/3/66 ค่ะ ซาวด์มาเมื่อวันที่ 12 หมอบอกน่าจะเป็นผช. แต่ยังไม่ชัวร์ เพราะน้องโชว์ให้เห็นแค่นิดเดียว😂

รอลุ้นอีกที.

บ้านนี้ซาวด์มาเมื่อวาน 14วีค หมอบอกว่าเทไปทางลูกสาวมากกว่า เพราะน้องมีเหมือนกลีบ2กลีบค่ะ

ใช่คะรออีกนิด ชัวร์เลย

TapFluencer

บ้านี้กำหนดคลอด 8/3/66 หมอบอกว่าผู้ชาย แต่ยังไม่ 100% รอหมอนัดอีกที28/10/65 ลุ้นมากค่ะ

ลุ้นมากแม่

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ยังไม่แน่ใจเลยคะน้องไม่ให้เห็น 7มีนาคม66

ยินดีด้วยค่ะเเม่ รอลุ้นอีกครั้งเเม่❤️

บ้านนี้ลูกชายค่ะ ตอนนี้16วีค ซาวด์เจอเพศตั้งแต่12วีคเลยค่ะ😁

ขอบคุณค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลย😂

หญิง หรือ ชาย ค่ะ กำหนดคลอด 6 มีนาคม 66 ค่ะ

ชายเเน่คุณเเม่ค้า5555เปนพวกเรย

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยจ๊ะแม่ 🥰

❤️❤️❤️เเข็งเเรงๆๆน่ะค่ะเเม่