43 Các câu trả lời

คุณแม่พึ่งได้23w ทำไมคุณหมอนัดคลอดเร็วจัง12กันยายน แต่นี้ของเรา ได้33wล่ะ กำหนด30กันยายน ท้องแรกด้วยคะก็เลยงงๆ เพราะเห็นคุณแม่พึ่งได้23w เราไม่ทราบจิงๆมีใครแนะนำได้ไหมคะ

น่าจะกำหนดคลอดผิดเปล่าคะแม่บ้านนี้กำหนดคลอด19กันยา35wค่ะ

15 ก.ย.จ้า แต่คุณหมอบอกไม่ถึงแน่นอนเพราะท้องแฝด ได้ชายมาเชยชมทั้งคู่จ้า ส่วนน้ำหนักตอนนี้ก็ขึ้นมา10โลล่ะ 555ขึ้นเยอะไปไหมเรา

บ้านนี้23วีคคลอด20ก.ย นน.ขึ้น4โลแล้วค่ะ ว่าจะซาวร์สิ้นเดือน อยากได้ลูกสาวค่ะ ยินดีกับแม่ด้วยน้า

ขอบคุณคะ บ้านนี้คุณพ่ออยากได้ลูกชายคะ เพราะลูกคนแรกได้ลูกสาวคะ😊

เหมือนกันเลยค่ะ คลอด19กันยาตอนนี้ 23วีค2วันค่ะ ได้ลูกสาว นน.ขึ้นมา3โล ก่อนท้อง 50 ตอนนี้ 53 ค่ะ

บ้านนี้ช่วงไตรมาส1 แพ้คะ อ้วกออกหมด

ทำไมแม่ถึงได้กำหนดคลอดเดือนกันยาหรอค่ะ พึ่งได้23weekเอง พอดีบ้านนี้ก็กันยาอ่ะค่ะ34weekแล้ว

ตอนนี้35w3dแล้วจ้า

บ้านนี้1กันยาค่ะ ผช ขึ้นมา7กิโล หมอบอกว่าน้ำหนักลูกดีมากสั่งหยุดยาบำรุงเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

24 w กำหนดคลอด 11 กันยาคะ แต่ยังไท่รู้เพศ เพราะน้องหนีบขาไม่ให้ดูคะ ลุ้นต่อไป

12 กันยาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ น้องไม่ให้เห็นเพศค่ะ น้องหนีบขา นอนตะแคงค่ะ

คลอด26 กันยา ได้ผู้ชายค่ะ สี่เดือนแรกน้ำหนักลด 8 โล ตอนนี้ขึ้นมา4 โลแร้วค่ะ

17 ก.ย. 23วีค 5 วันคะ ยังไม่รู้เพศคะ นน.ขึ้น7โล เดือนมิถุนา หมอนัดไปชั่งใหม่คะ😍

Câu hỏi liên quan