18 Các câu trả lời

บ้านนี้พอน้องบิดตัว โดนดาว่าชอบกินแต่ผักใบเขียวเค้าว่สมันเป็นพยาธิ ขนาดต้มแล้วน่ายังโดน อิแม่อย่างเราก็ไม่สนจ้ากินต่อไป ( งงในเลย)

บ้านนี้ก็เป็น 🤣 ต้องจับนอนหงายบ่ายๆถึงจะร้องก็ตามเดี๋ยวเคยชินจะติดนิสัย 🤣🤣 ตกที่นอนตัวเองมานอนกับแม่ทุกคืนค่าบ555

บ้านนี้ได้ 17 วันก็นอนแบบนี้เลยคะแม่ เวลาชอยทำเสียงเหมือนเบรกรถ พ่อบอกว่าเป็นเสียงหมูน้อย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ บิดจนบางครั้งแม่นั่งมองลูกไปขำไปบิดจนหน้าแดงก็มีค่ะ

แรกๆค่ะ บ้านนี้ก็เป็นค่ะ พอนานๆก็ปกติค่ะ คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะค่ะ

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ หันมาอีกทีอยู่ท่านี้แล้ว แม่ตกใจหมด😂

เอ็นดูท่านอน

น่าจะเป็นท่าที่หายใจสะดวกของเค้า คอไม่พับ

ชินตอนอยู่ในท้องมั้งค่ะ แม่ชอบนอนตะแคง😋

อนาคตยิมนาสติกแน่ๆค่ะแม่😂😂

2เดือนบิดตัวจนตดแตกก็มีแม่555

เห็นลูกบิดแล้วเอ็นดู น่ารัก