69 Các câu trả lời

VIP Member

ก่อนนอนจ้า ตอนดึกไปด้วยค่ะ ตี1ตี3 แม่ลุกมาฉี่ยังเตะอยู่เลย

31 วีค ดิ้นทั้งวันค่ะ หิว อิ่ม ง่วง นอน ดิ้นหมด ถีบกระจาย 😊

ดิ้นจนไม่เป็นอันทำอะไรเลยค่ะ หายใจลำบาก ท้องเป็นปั้นๆ

บ้านนี้หลังกินข้าวเสร็จแต่ละมื้อและก่อนนอนจร้าแม่

ช่วงกลางวันเวลาอิแม่ทำงาน​ และช่วง6โมงเย็น​จ้า💕

ดิ้นบ่อยค่ะ กินอะไรเข้าไปก็ดิ้น ก่อนนอนตื่นนอนค่ะ

เหมือนกันค่ะช่วงประมาณเที่ยงคืนจนถึงตีสองค่ะ

ลูกบ้านนี้ดิ้นบ่อยมากทั้งกลางวันและกลางคืนค่ะ

บ้านนี่ตอนกลางคืนคะ กลางวันนี้แทบจะไม่รู้สึก

36 week เเล้วดิ้นบ่อยตอนก่อนนอนเหมือนกันเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan