7 Các câu trả lời

แนะนำ ทานน้ำเต้าหู้โปรตีนสูง กับกล้วยน้ำว้าค่ะ บ้านนี้ตอนแรกน้ำหนักตัวน้องน้อยเหมือนกันตอนซาว23wหนักแค่220กรัม พอทานน้ำเต้าหู้กับกล้วยน้ำว้า ไปซาวมาวันนี้28+4น้ำหนักน้อง1590กรัมค่ะ ขึ้นมาเยอะมาก หมอบอกน้ำหนักดีเลย

❤️

นมแพะช่วยได้บ้านนี้เบื่อข้าวก็กินนมแพะวันละแก้วเอง น้ำเต้าหู้1แก้ว น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ดีค่ะ ส่วนน้ำหนักแม่ก็ขึ้นเดือนละ1กิโล

ขอบคุณค้า

นอกจากกินไข่แม่ต้องกินอกไก่หมูไม่ติดมันเนื้อไม่ติดมันผักที่บำรุงน้อง ทานนมสลับกันไปและผลไม้ระหว่างวันไม่เกินสามมื้อคะแม่

ขอบคุณค่า

เลือกกินนมหลากหลายชนิดค่ะ สลับกันไป บ้านนี้น้ำหนักลงลูกหมดเลย แม่28วีค น้ำหนักขึ้นแค่2กิโลเองค่ะ

สู้ๆค่ะ เดียวก็ขึ้นค่ะ

นมอัลมอนด์ นมโอ๊ต นมแพะ โยเกิต วิตามินจากหมอ

น้ำเต้าหู้ โปรตีนเนื้อสัตว์ กล้วยน้ำว้าค่ะ

ขอบคุณจ้า

แนะนำนมแพะเลยค่ะ ขึ้นไวค่ะแม่

จ้า

Câu hỏi liên quan