14 Các câu trả lời

ที่บ้านถ้าใช้มหาหิงค์ไม่หาย ก็จะใช้ปูนขาวปูนแดงที่คนแก่เขี้ยวหมากมาผสมกับมะนาวทาท้องและหลังให้ลูกค่ะ

ทามหาหิงค์ที่ฝ่าเท้า แล้วก็ที่ท้องน้องค่ะ เวลาน้องทานนมเสร็จก็ต้องเจ็บน้องเรอค่ะ

มหาหิงค์ทาที่ท้องค่ะวนๆ นะคะ หากกินนมแล้วไม่เรอก็อาจจะทำให้ปวดท้อง ท้องอืดได้ค่ะ

ทามหาหิงค์ที่ท้องน้องบางๆ และจับน้องพาดบ่า ลูบหลังให้น้องเรอค่ะแม่

มหาหิงค่ะทาที่หน้าท้อง ที่เท้า จับน้องเรอทุกครั้งหลังกินนมค่ะ

1จับน้องเรออุ้มพาดบ่า 2ทานยาเบบิดอลตามขนาดที่กำหนด 3ทามหาหิงค์ 4

บ้านนี้ทามหาหิงค์คะถ้าไม่หายก็ใช้ปูนแดงกับใบกระเพราคะ

ทามหาหิงคุ์ค่ะ พยายามจับน้องเรอทุกครั้งหลังทานนมนะคะ

ทามหาหิงคุ์​กับจับน้องเรอทุกครั้งหลังกินนมค่ะ

VIP Member

ทามหาหิงและนวดท้อง-วิธีนวดดุในยุทุป

Câu hỏi liên quan