5 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้เหมือนจะนอนยาวได้ช่วงนึงพอ6-7 เดือนกลับมาเหลือ 3 ต้องตื่นมางับเต้าก่อน 😂 แต่เคยได้ยินหมอหรือพยาบาลบอกน่าจะเป็นช่วงน้องรู้ว่าแม่มีตัวตนแล้วจะกลัวการพรากจากกับแม่ค่ะ วิธีแก้คือ แยกเตียง หรือใจแข็งปล่อยน้องร้องแล้วหลับเอง แต่เราสารภาพว่าทำไม่ได้ค่ะ ลูกเราร้องหนักมากเกิน ได้แค่บางคืน😭

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันคะ ยิ่งตอนนี้น้องจะ7เดือนแล้วแม่จะให้เลิกเต้า ยากมากขอคำแนะนำด้วยนะคะ😁

VIP Member

บ้านนี้ก็เหมือนกันคะแม่ ฝากกับพี่สาวไม่ได้เลย เหมือนเขาเริ่มจำ จำกลิ่นแม่ได้แล้ว

VIP Member

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ บ้านนี้ก็เป็น 7เดือนละนอน3ชม.จะตื่นมางับเต้าทีละหันหนีเอง😅

บ้านนี้ก็เป็นคะ จะ6เดือนแล้ว จุ๊บเต้าทั้งคืนคะ แม่จะตาโบ๋แล้ว