18 Các câu trả lời

ตอนนี้25สัปดาห์ ศีรษะ28ซม.ถือว่าผิดปกติมั๊ยคะ แอบกังวล แต่คุณหมอบอกว่าอาจเป็นกรรมพันธุ์ แต่ก็อดกังวลไม่ได้ แม่ๆท่านไหนทราบ แนะนำทีค่ะ ขอบคุณค่ะ

21สัปดาห์เหมือนกันค่ะหมอบอกน้องแข็งแรงดิ้นเก่งมากปกติแต่แม่แอบกังวลเห็นปากน้องใหญ่ หรือว่าแม่คิดไปเองค่ะ😂🙏🏻

กี่มิติค่ะแม่ อยากได้แบบนี้บ้างแต่น้องชอบหันหลังให้คุณหมอทุกรอบเลย 😅 อีแม่เพลีย

4มิติค่ะแม่ แม่ก็เพลียค่ะไม่เห็นหน้าเลย🤣

ลูกสาว คลอดมีนาคมเหมือนกันเลยค่ะ กะว่าจะ 4 มิติแต่กลัวนางจะแอบ ❤️

ต้องลองลุ้นดูค่ะแม่😍😂

21 สัปดาห์เท่ากันเลยค่ะ มีนัดสัปดาห์ที่ 28 ซาวด์4D ตื่นเต้นมาก

TapFluencer

บ้านนี้ก็4 มิติ ไปซาวด์ตอน22W ได้ผู้ชายค่ะ ตอนนี้24 Wแล้วค่ะ

1300บาทค่ะ

อัลตร้าซาวด์4มิติเสียค่าใช้จ่ายกี่บาทคะ ถ้าซาวด์ในรพ

150+คะ เราไม่มาแล้ว

ทีมเดียวกันเลยค่ะ 21+6 วีคได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ

ทีมลูกสาว😍

TapFluencer

ซาวด์กี่มิติคะ แบบนี้ อยากเห็นบ้างงง💓💓

4มิติค่ะแม😍

มีนาเหมือนกันคะยังไม่รู้เพศเลย

รอลุ้นค่ะแม่😍