24 Các câu trả lời

ต้องให้น้องนอนหงายบ้างนะคะแม่ ส่วนตัวเราว่าทุ่ยไป จะยาวไปข้างหลัง ให้นอนหงายใช้หมอนหลุม หรือไม่ก็เอาหมอนรองคออ่าค่ะล็อกไว้เวลานอนหงาย หัวจะได้ทุ่ยขึ้นด้านบน แบบนี้มันยาวไปข้างหลัง

อย่าไปซีค่ะ ลูกเราอยากนอนแบบไหนก็นอน แต่หัวก็สวยค่ะมีแต่คนชม มันเป็นท้าสบายของเค้าค่ะ เรื่องหัวสวยไม่สวยมันเป็นเรื่องของกรรมพันธ์ค่ะ แค่อย่าพยายามอย่าให้หัวเบี้ยวก็พอค่ะ

2เดือนเหมือนกันค่ะ..ไม่ค่อยชอบนอนตะแคงเหมือนกัน..มีแม่ในแอฟนี้ทักว่าน้องหัวโต..ทักส่ะจิตตกเลย😂

งานวิจัยบอกว่าความฉลาดจะได้จากแม่ๆๆ คะ

VIP Member

น้องหัวสวยมากค่ะ บ้านนี้คลอดมาหัวสวยมากค่ะ...แต่น้องชอบนอนหงายตอนนี้เริ่มแบน😆😆

บ้านนี้น้องหัวยาวค่ะ แบ้วน้องก้อชอบนอนหงายตอนนี้เริ่มแบนค่ะไม่ทราบจะทำไงดี

เหมือนหนูเลย เอาหมอนดันไว้เอาไม่อยู่ หัวไม่แบนค่ะคุณแม่

ไม่แบนค่ะ หัวทุยสวยเหมือนกันเลย บ้านนี้ 2 เดือน 21 วันค่ะ

ไม่แบน ของลูกก็แบบนี้ล่ะคะ กลางวันนอนเปลเหมือนกันค่ะ

ไม่แบนน่ะค่ะหัวทุยสวยเรยค่ะ

ไม่แบนค้ะ หัวสวยเรยค้ะ