133 Các câu trả lời

ลูกชายเคยสำลักน้ำคร่ำปอดติดเชื้อหมอให้แม่กลับบ้านก่อนพอวันรุ่งขึ้นหมอตามให้แม่มานอนกับน้องที่โรงบาล เขาจะมีที่ให้แม่นอนสำหรับเด็กที่อยู่ในห้องnicu คอยป้อนนมน้องเป็นเวลาที่กำหนดค่ะ วันโดนให้กลับก่อนแม่แทบขาดใจตาย เดี๋ยวน้องก็หายค่ะแม่✌✌

ใช่ค่ะเเทบขาดใจตาย เเต่เสียดายเดียวนี้โรคเยอะพอเเม่กับบ้านก้อเข้าหาลูกไม่ได้เเล้วค่ะหมอไม่ให้เข้าเพราะโรคเยอะกว่าเด้กติด

เหมือนกันเลยค่ะ ใจแทบสลายแล้วตอนนี้ คลอดเมื่อวานข่วงบ่ายเมื่อคืนน้องตอนไปนอนห้องไอซียูเด็ก เกิดจากสำลักน้ำคร่ำ ปอดติดเชื้อ เราได้แต่ภาวะนาขอให้น้องปลอดภัยโดยเร็วค่ะ

ดีใจดเวยนะคะ ขอให้น้องหายไวๆค่ะ

ดีที่ลูกไม่งอเเงเลยค่ะเป้นเด้กไม่ขี้ร้องหมอบอกว่าเด็กดีไม่งอเเงเลยค่ะกินนอนกินนอนได้ยินเเบบนี้ก้อชื่นใจคนเป้นเเม่มากค่ะ

ขอบคุณทุกมากค่ะน่ะที่เป้นกำลังใจให้ น้องเริ่มดีขึ้นเเล้วค่ะถอดสายหมดเเล้วกินนมได้เเล้วเเต่น้องยังไม่กับบ้านค่ะ

เป้นเหมือนลูกหนูได้นอนโรงบาลตั้งสิบวัน เเถมช่วงนั้นไอ้โรคบ้าโควิดระบาดห้าญาติเยี่ยมโคตรทรมาน

ใช่ทรมานมากหมอไม่ให้เข้าร้องไห้หมอเลยให้เข้าให้มองหน้าลูก3นาทีจับก้อไม่ได้พูดกับลูกเเต่จับตัวไม่ได้ทรมานเหมือนใจจะขาด

น้องหน้าตาน่ารักน่าชังมากค่ะ ขอให้แข็งแรงไวๆนะลูกนะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่สู้ๆนะคะ ❤️

หายไวๆๆนะค่ะลูกของหัยพระคุ้มครอง จะดัยกลับบ้านไวๆๆๆๆ เป็นกำลังใจหัยแม่ด้วยนะค่ะ

Super Mum

ขอให้น้องแข็งแรง ปลอดภัย ได้กลับบ้านไวๆ คุณแม่ก็เข้มแข็งไว้นะคะ

VIP Member

สู้ๆ นะค่ะคุนแม่ เปนกำลังใจให้นะค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงไวๆ จ้า❤️

สู้ๆนะคะคุณแม่ สู้ๆน่ะตัวเล็กขอให้หนูแข็งแรงไวๆน่ะลูก❤️✌️

Câu hỏi liên quan