5 Các câu trả lời

อาจจะเป็นที่ระบบของแอปนะคะ ถ้ามีอัพเดทใหม่อาจจะกลับมาปกติค่ะ

อาจจะกรอกผิดตอนแรกรึเปล่าคะ

ถูกแล้วค่ะแม่ แก้หลายรอบแล้วก็เป็นเหมือนเดิม

แม่ต้องกลับไปหน้าหลักคะ บ้านนี้ก็เป็นคะ ลองกด กด ดู อ้อ.กลับเป็นเหมือนเดิม.

แม่ไปกด ติดตามพัฒนาการของเด็กไว้คะ เข้าไปเปลี่ยนเป็น ติดตามอายุการตั้งครรภ์นะคะ จะกลับมาเหมือนเดิม

ของบ้านนี้แก้ยังไงก็เป็นเหมือนเดิมอยู่เลยค่ะ 😂

แม่ลองดูตรงพ.ศ.นะคะว่าตรงมั้ย บางทีอาจกรอกผิด

กรอกถูกแล้วนะค่ะ แก้หลายรอบแล้วก็เหมือนเดิม 😂

Câu hỏi liên quan