2 Các câu trả lời

น้องปวดเหงือกรึป่าวคะ เหงือกแข็งหรือเริ่มมีฟันงอกไหมคะ เขาน้ำลายเยิ้ม หรือ อมมือบ่อยรึป่าว ถ้าเป็นแบบนี้ แสดงว่าปวดเหงือกเพราะฟันจะขึ้นค่ะ

ตอนกลางวันน้องทำอะไรคะ เล่นเยอะมั้ย หรือมีคนแกล้งหยอกน้องมั้ย บางทีเป็นเพราะน้องตกใจเก็บไปฝันได้ค่ะ

เลี้ยงที่บ้านตัวเอง สามีไปทำงาน ไม่มีคนมาหยอกเล่นค่ะ อยู่กับแม่2คน มีแต่โทรศัพท์หายายที่บ้าน แกทำสวนมีเวลาคุยกัน แกห่วงเราหน้ามืดสะส่วนใหญ่เลยอยากโทรตลอดเวลาค่ะ น้องนอน30นาที 45นาที 1ชั่วโมง 2ชั่วโมงนานสุด แล้วแต่น้องจะหลับตื่นช่วงไหน แล้วแต่วันด้วยค่ะบางวันนอนนาน อุ้มพาดบ่าเล่นรอบบ้าน มีหมา2ตัวชวนคุยทุกวัน ชีวิตประจำวันค่อนข้างปกติค่ะ นอกจากตกใจเก็บไปฝันแล้ว คิดว่ามีอะไรอีกมั้ยคะ แม่จะได้จับตาดูค่ะ ตอนนี้มองไม่เห็นว่าน้องเป็นอะไรแน่ค่ะ แต่ตอนนี้ 00:55นาที หลับไปได้ 5นาทีแล้วค่ะ น้องตื่นมาร้อง 23:28นาที

Câu hỏi liên quan