23 Các câu trả lời

ในสมุดสีชมพูหมอไม่ได้เขียนบอกหรอรึแม่ไม่เปิดดูแถวไหน้าสุดท้ายอะ

ขอบคุณนะคะพอดีเปิดดูหลายรอบไม่เจอผลปรากฏว่าเลยวันนัดมา1วัน

ก่อนออกโรงบาลมาจะมีใบนัดให้เราพาลูกไปฉีดไม่ใช่หรอคะแม่

แม่อ่านข้อมูล ในสมุดสีชมพูด่วนนะ #อ่านเราด่วนเลย

พาไปอนามัยใกล้บ้านได้เลยค่ะ ฉีดฟรีนะคะ

VIP Member

อ่านในสมุดพกสีขทพูคะเค้าจะมีวัดนัดให้

ตามใบนัดในสมุดสีชมพูมีบอกอยู่นะคะแม่

ดูในสมุดสีชมพูคะ. เขาจะเขียนบอกไว้ให้

ดูวันนัดฉีดวัคซีน ที่สมุดสีชมพูค่ะ

ก่อนออกโรงบาลไม่มีใบนัดหรอค่ะแม่

Câu hỏi liên quan