56 Các câu trả lời

ใชตัวนี้อยู่ค่ะทาแล้วไม่ต้องทาแป้งค่ะจนกว่าจะหาย ทาทุกครั้งที่เปลี่ยนแพมเพิด

คุณแม่ใช้วาสลีนทาเลยค่ะก่อนจะใส่แพมเพิสห้ามทาแป้งค่ะเพราะผิวน้องบอบบางค่ะ

VIP Member

งดใช้แป้งค่ะแม่ แต่ลองใช้บีแพนเทนทาก้นน้องทุกครั้งตอนเปลี่ยนผ้าอ้อมค่ะ

หยุดไช้แพมเพิสสักพักแล้วทายาไห้น้องไส่ผ้าอ้อทแทนขยันทำความสะอาดน่ะคะ

VIP Member

พักการใช้แป้งทาให้น้องนะคะเพราะจะเพิ่มความอับชท้นคุณแม่อดทนหน่อยคะ

VIP Member

ใช้ผ้าอ้อมก่อนนะคะช่วงนี้ เปลี่ยนทุกครั้งที่ฉี่ ซับให้แห้ง ทายาค่ะ

Super Mum

บีแพนเทนชนิดครีมคะ สูตรออยไม่ค่อยหาย มันจะเหนียวๆแฉะๆไม่ค่อยชอบ

VIP Member

แนะนำตัวนี้ค่ะ บีแพนเธน บ้านนี้ใช้ทุกครั้งที่เปลี่ยนแพมเพิสค่ะ

อะโหแม่จ๋างดทาแป้งเลยจ้ะทาบีแพนเธ่นเลิกใช้แพมเพิสไปก่อนนะจ้ะ

VIP Member

บ้านนี้ใช้แป้งโยคีกับผงพิเศษคะ ถ้าประจำก่อนใส่แพสเพิสคะ