32 Các câu trả lời

แฝดเหมือนกันค่ะ ตอนนี้19วีคแล้ว คุณแม่ได้ผญ รึ ผช คะ

ขอบคุณนะคะ

อยากได้แฝดบ้างอ่ะยินดีด้วยนะคะแม่ท้องสวยมากเลย

ขอบคุณนะคะ ❤️ ขอให้ได้นะคะ

เหมื่อนกันเลยค่ะวันที่17กะครบ5เดือนท้องโตมาก

ขนาดแม่ท้องแฝดท้องยังเล็กดูดีกว่าเราอีกเรา

ว้าว อีกไม่นานแล้วค่ะ อดทนน๊า

ท้องสวยมากคุณแม่ ได้ผู้หญิงหรือผู้ชายคะ

แฝดเหมือนค่ะ 7 เดือนแต่ท้องแตกมากเลยค่ะ

งุ้ย น่ารัก

ได้แฝดเหมือนกันคะ. ตอนนี้7เดือนแล้วงับ

ว้าว เหมือนกันเลย

แฝดเหมือนกันค่ะ. ตอนนี้5เดือนครึ่ง

เหมือนกันเลยค่ะ

เเฝดเหมือนกันเลยค่ะ🥺 บ้านนี้18w6d

ว้าย คุ้มมากค่ะ บ้านนี้ ชายล้วนเลย 🤣

VIP Member

อยากได้แฝดบ้าง ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณนะคะ ขอให้ได้ ❤️

Câu hỏi liên quan