2 Các câu trả lời

เราก็ทำนะคะ เชคว่าลูกเสี่ยงเป็นดาวซินโดรมไหม เพราะแข็งแรงดีทางกายภาพ แต่โครโมโซมเราไม่รู้เลย เพราะไม่ว่าคุณแม่อายุเท่าไหร่ลูกก็มีสิทธิ์ที่จะเป็นค่ะ แต่ก่อนเจาะน้ำคร่ำต้องเจาะเลือดก่อนนะคะ ดูผลว่าเสี่ยงไหม ถ้าผลไม่ชัดถึงจะเจาะน้ำคร่ำค่ะ แต่ถ้าอยากได้เพศลูกแบบชัวร์ 100% น้ำคร่ำนี่แหล่ะค่ะ เพศคือชัดเจน 100% ด้วยจ้า

VIP Member

ซาวด์ดูความปกติภายนอกค่ะ เจาะน้ำคร่ำดูความผิดปกติโครโมโซม อันนี้แล้วแต่คุณแม่ตัดสินใจเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan