40 Các câu trả lời

ใช้บีเพนเท้นดูค่ะแม่ บ้านนี้ใช้2วัน ผืนแดงที่หน้าหายเลยค่ะ

แนะนำใช้บีแพนเท้นเซนซิเดิมหลอดม่วงทาหายภายใน1-2วันค่ะ

ใช้บีแพนเธนเชนชีเดินะคะสำหรับทาหน้านี่ก้อใช้หายค่ะ

ใช้น้ำต้มสุกปล่อยอุ่นแล้วเช้ดหน้าน้องค่ะทำทุกวัน

อันนี้ช่วยได้นะคะลูกเป็นทาไม่กี่วันก็หายค่ะ

บ้านนี้ทาบีแพนเทนค่ะ ตอนนี้หายหมดแล้ว

เราใช้ครีมหมีสีม่วง ทาแปปเดียวหายเลย

บ้านนี้เป็นเยอะใช้อันนี้หายเลยค่ะ

แนะนำเลยค่ะ ใช้ดีมาก หน้าน้องใสเลย

บ้านนี้ใช้ยี่ห้อนี่ค่ะ ใช้แล้วถูก

Câu hỏi liên quan