3 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ล่ะ 1 ใช้มาผื่นผ้าอ้อมไม่เคยได้แวะมา เพราะผ้าอ้อมเค้าให้สัมผัสที่อ่อนโยนสุดๆแบบคอตตอนธรรมชาติ ซึมซับดี ไม่ต้องพักผิวระหว่างวัน ใช้แล้วลูกไม่แพ้ไม่ระคายเคืองเลยค่า ส่วนผ้านุ่มชุ่มชื่นห่อทองนี่ มีส่วนผสม ออร์แกนิคอโรเวร่า และคอตตอนธรรมชาติ ไม่มีน้ำหอมและแอลกอฮอล์ผสม แม่นี่แอบใช้ของลูกเช็ดหน้าตลอด อ่อนโยนกับน้องแรกเกิดจริงค่า ❤❤❤

ขายรึยังค่ะ สนใจค่ะ

คุณยายบอกให้เอาไปให้เด็กในห้องไอซียู รพ.ค่ะ วันที่14พยน้องมีนัดฉีดสัคซีนจะเอาไปให้ที่ห้องเด็กทารกกึ่งวิกฤต อนุโมทนาบุญ​ร่วมกันนะคะ

ราคาเท่าไรค่ะ

120 ค่ะ ค่าส่ง 50บาท

Câu hỏi liên quan