8 Các câu trả lời

ลองปลุกน้องโดยการกินน้ำเย็นค่า ปกติทารกหลับประมาณ2ชม.ติดต่อกัน แล้วค่อยตื่น หรือไม่ลองเช็คหลังกินข้าวว่าน้องเล่นมั้ย

บ้านนี้หลับเป็นวันเลยค่ะ เครียดเลย พอให้พ่อไปปลุก นางตื่นเลยค่ะ5555

บ้านนี้ รู้สึกถึง การเคลื่อนไหว คือกัน ถีบน้องเเล้วงับ เป็นคนหน้าท้องบางด้วยเลยรู้สึก 21+3

น้องจะดิ้นสม่ำเสมอตอน28สัปดาห์ตอนที่หมอให้นับการดิ้นค่ะคุณแม่

บ้านนี้ ดิ้นรุนแรงขึ้นทุกวันเลยคะ ยิ่งตอนกลางคืนนอนแทบไม่ได้

เห็นเขาว่าน้องจะดิ้นสม่ำเสมอช่วง 28 วีคขึ้นไปค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 20 w ดิ้นเก่งมากค่ะ ดิ้นตั้งแต่14 w เลยค่ะ

บ้านนี้ดิ้นทั้งวันทั้งคืน จนจุกเลยค่ะ

เรา 20w ก็ไม่ค่อยดิ้นเหมือนกันค่ะ 🥹