10 Các câu trả lời

จับนอนคว่ำดูค่ะ บ้านนี้2เดือนหน่อยๆชันแล้ว พออุ้มนะคอนี่ตั้งแบบอยากรู้อยากเห็นเลยค่ะ พอคอตั้งแหมือนจะไม่ชอบให้อุ้มท่านอนแล้ว ชอบให้อุ้มท่านั่งมากกว่า

ของเราเอาผ้ารองค่ะ ดูดผ้าเหมือนกัน ผ้านี่เปียกเลย🤭🤣

บ้านนี้ชอบชันคอ/ยกคอตอนอาบน้ำค่ะ สามเดือนกว่าพึ่งจะคอแข็งดี แต่ยังคว่ำเองไม่ได้ค่ะ 😂 เดี๋ยวน้องก็ทำได้เองค่ะแม่

ค่อยๆเป็นค่อยไปเนอะ ขอบคุณนะคะแม่

บ้านนี้จับคว่ำ // อุ้มพาดบ่า// อุ้มให้หลังติดตัวแม่ ทำประจำทุกวันช่วยให้ลูกชนคอได้เร็ว

บ้านนี้จับคว่ำพาดบ่า ตั้งแต่เดือนแรก ตอนนี้ 3m 17d คอชันแข็งสุดๆๆๆ เมื่อยแขนเลย 555

บ้านนี้2เดือนกว่าๆคอแข็งแล้วคะ อุ้มพาดบ่าบ่อยๆ จับน้องคว่ำบ้าง ตอนนี้ชันคอได้แล้วคะ

เก่งจังเลย ขอบคุณนะคะแม่

อายุใกล้ๆกันเลยค่ะ ลองจับคว่ำบ่อยๆ มาวันนึงชันคอได้แบบงงๆ ลองดูนะคะแม่🤣🤣

ขอบคุณนะคะแม่

บ้านนี้3เดือน12วัน คอยังไม่แข็งเลยค่ะ แต่พอจะชันคอได้บ้าง

ค่อยเป็นค่อยไปเอาเนอะแม่ เด็กแต่คนต่างกัน

พยายามจับน้องคว่ำบ่อยๆค่ะแม่​ บ้านนี้3เดือน3วันค่ะ

บ้านนี้จับคว่ำทีไร อยู่ยังไงอย่างงั้นเลยค่ะแม่

แก้มจ้ำม่ำเลย...กี่โลแล้วเอย

จับคว่ำ เอาผ้าลองช่วงอกค่ะ

Super Mum

แก้มมจ้ำม้ำเลยลูก

ขอบคุณจ้ะแม่ สงสัยไม่ชันคอเพราะหนักแก้ม🤣🤣