43 Các câu trả lời

ลูกสาวเค้าคลอด36+6w น้ำหนัก2,300กรัม น้ำตาลในเลือดต่ำ ตัวเหลืองอบ7วัน ค่ะ

ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงเร็วๆนะคะคุณแม่อย่าเครียดนะคะ

ยินดีด้วยคะขอให้น้องแข็งแรงได้กลับบ้านเร็วๆนะคะ

ขอให้น้องหายใจเป็นปกติได้มาอยู่กับคุณแม่เร็วๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ไม่ก่อนนะค่ะ 9เดือนแล้ว ขอให้แข็งแรงๆไวๆนะค่ะ

ทางการแพทย์นับว่าก่อนกำหนดเพราะยังไม่ถึง 37 สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้อยู่3วันคะ ตอนนี้น้องอยู่กับแม่คะ

บ้านนี้อยู่16ซม. น้องคลอด36สัปดาห์น้ำหนัก2875

VIP Member

บ้านนี้ยุแปปเดียวค่ะน้องหายใจเร็ว

น้ำหนักดีนะ สำหรับคลอดก่อนแบบนี้

ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆนะคะคุณแม่

Câu hỏi liên quan