22 Các câu trả lời

บ้านนี้ไม่อ้วกค่ะ แต่ คลื่นไส้ตลอดเวลา แค่เห็นรูปภาพอาหารก็ไม่ได้ เป็นยังงี้แทบ 24 ชั่วโมงเลยค่ะ ทรมานจนบางวันก็ร้องไห้ หมอที่ศิริราชให้ยาแก้เมารถมาค่ะ ก็พอทุเลาลงบ้าง แต่ไม่ถึงกับหายสนิท ลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ สู้ๆนะคะ หายไวๆค่ะแม่

แพ้หนักมากค่ะ ต้องยุนิ่งๆค่ะ ทานได้แต่น้ำ ทั้งอ้วก เวียนหัว ปวดหัว มาหมดค่ะ ทรมารมากๆเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ตอนนี้ท้อง2/19wคนโต12ขวบทั้งตื่นเต้นทั้งระวังยิ่งกว่าคนแรกอีกค่ะอายุจะเข้าเลข4อยู่ละ😁😁

ไม่ค่อยตื่นเต้นนะค่ะ แต่แพ้หนักกว่าท้องแรกมากๆเลยค่ะ ทรมานจัง🤮🤮

ห่างท้องแรก12ปีเหมือนกันเลยค่ะแม่ แพ้หนักมากเช่นกันค่ะ ตอนนี้ได้26วีคล่ะค่ะ ยินดีกับคุณแม่นะคะ

หายแพ้แล้วค่ะแม่ แต่ยังดื่มนมไม่ได้ ดื่มนมคือคลื่นไส้ค่ะ นอกนั้น กินได้ปกติค่ะ สู้ๆนะแม่เดี๋ยวก็ดีขึ้นค่ะ กินอะไรลงไปมั้งนะ ลูกจะได้รับสารอาหารค่ะ

ใช่เลยเราก้ห่าง8ปี ห่างนานลืมไปหมดเลย ตอนเกิดนี้คงต้องมาเริ่มต้นกันใหม่ สู้ๆๆค่ะ😂😂

ค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ บ้านนี้ห่างกัน 18 ปีเลยค่ะ ท้อง 2 แต่มีความรู้สึกเหมือนเพิ่งท้องแรก 😂😂

เหมือนกันเลยค่ะ ทำอะไรไม่ถูกเลย

เหมือนกันเลยค่ะลูกคนแรก12ปีตอนนี้ท้องสองได้20สัปดาแล้วค่ะลืมวิชาหมดแร้ว😁

ยินดีด้วยค่ะ ดูแลตัวเองดีๆนะคะ ดีจังค่ะมีพี่โตแล้วจะได้ช่วยเลี้ยงน้อง😊

เหมือนกันเลยค่ะ คนแรกห่างกัน13ปีเลย ลืมแล้วว่าปวดท้องคลอดลูกเป็นแบบไหน😁

ใช่ค่ะ ทำอะไรไม่ถูกเลยค่ะ

เหมือน​กัน​เลย​ค่ะ​ห่างกัน​11ปีต้อง​เรียนรุ้ใหม่​หมด​เลย​ค่ะ​

ใช่ค่ะ😊😊ต้องเรียนรู้ใหม่หมดเลยค่ะ

บ้านนี้ห่าง9ปีค่ะ ต้องรือฟื้นใหม่หมดตอนยุโรงบาล

Câu hỏi liên quan