33 Các câu trả lời

VIP Member

เรายินดีกับคุณด้วยนะคะและอ่านแล้วดีใจมากที่คุณบอกรีบอาบน้ำไปรพ.อ่ะค่ะ บางคนแค่โพสถามว่าควรไปรพ.ไหม อันนี้แย่หน่อย .ยินดีอีกครั้งนะคะ

ขอบคุณค่ะ

คลอดแล้วคับ...น้องขุนน้ำ เด็กชาย ธ รักษา จิตรสิงห์ เกิด 8 ก.ค. 2562 น้ำหนักแรกคลอด 3495...

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และน้องค่ะ 36+3 แล้วอยากเหนน่าตัวเล็กเร็วๆ เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงปลอดภัยทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

ขอบคุณค่ะ

อยากไห้ถึงเวลานี้เร็วจังเลย ยินดีด้วยค่ะคลอดง่ายๆน่ะค้ะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยจร้า​ บ้านนี่น้ำเดิน37+6​ คลอด18มิย. ลูกสาว2750

ขอให้คลอดง่ายๆ สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และตัวเล็กนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ อยากแตกบ้างจัง37+5พอดีเลยวันนี้ 😂😂😂

ขอบคุณค่ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งคุนแม่และน้องด้วยคลอดง่ายๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ

คลอดง่ายๆน่ะค่ะคลอดแล้วเอารูปมาอัฟเดทด้วยน่า

ขอบคุณค่ะ