19 Các câu trả lời

แม่ไม่ต้องกังวนนะคะ บ้านนี้พึ่งเจอนี้ ค่ะ 8w ตอน5wเจอแต่ถุงตั้งครรภ์

ของเราเจอตัวอ่อนตอน 8 สัปดาห์ คะ คุณแม่อย่ากังวลเลยนะค่ะ

บ้านนี้เจอตอน 8 วีคค่ะ ตัวเล็กมาก แต่มีเจอเสียงหัวใจ

ทานยาบำรุงที่หมอให้ค่ะ กับอาหารอื่นๆให้หลากหลาย

บ้านนี้เจอตัวน้องตอน9wค่ะใจเย็นนะคะคุณแม่

ทางนี้ซาวด์ 8 วีคค่ะ ตอนนี้8วีค4วันแล้ว

บ้านนี้เจอตอน12วีคค่ะ เพราะพึ่งรุ้ตัว

ทานโฟลิค ค่ะ ช่วงนี้โฟลิกสำคัญมากค่ะ

บ้านนี้ก็เจอน้องตอน8w2วันพร้อมหัวใจ

Câu hỏi liên quan