32 Các câu trả lời

คลอดแล้วหรอค่ะคุณแม่ 😊ยินดีด้วยค่ะ ท้องแรกออกตอนกี่วีกค่ะ

ท้องแรกจะคลอดเองเลยรอจนครบ40วีค แต่น้ำคร่ำแตก ปากมดลูกไม่เปิดเลยผ่าค่ะ ท้องสองนัดผ่า 38วีค+ ท้องสามนัดผ่า 39วีค แต่น้ำเดินซะก่อนค่ะ

ยินดีด้วยจ้า กำหนดคลอดวันใหนคะหมอนัดผ่าก่อนวันกำหนดไหม

จริงๆมีน้ำไหลตอนคืนวันที่30แล้วไปรพ.หมอตรวจบอกตกขาว ให้กลับมา เรากลับมาใส่ผ้าอนามัยแต่มันมีน้ำไหลมาชุ่บผ้าอนามัย พอคืน31เลยไปรพ.อีกรอบ คราวนี้หมอบอกเด็กอึในน้ำคร่ำเลยต้องผ่าเช้าวันที่1ค่ะ ปล.อยากเตือนแม่ๆมีอะไรรุ้สึกไม่ดีให้รีบไปรพ.กันนะคะ

VIP Member

น่าชังมากเลยคะฃ่ะ เลี้ยงง่ายๆ โตไวๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักมากเลย

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักมาก

ยินดีด้วยจ้าแม่ ❤❤❤

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

น้องน่ารักมากๆเลย

Câu hỏi liên quan