13 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ ดิ้นต่ำแถวจิมิยิ่งเจ็บจึกเลยค่ะ บางทีดิ้นจนปวดฉี่ ตกดึกดิ้นแรงมากค่ะ ทั้งโก่งทั้งเตะถีบต่อยยืดตัวดิ้นไปสะอึกไปก็มีค่ะบางทีก็ดิ้นแรงจนเจ็บซี่โครง จุกท้องไปหมดค่ะ นอนไม่หลับเลยค่ะ ชอบความรู้สึกน้องดิ้นค่ะ😆😆😆

ตรงกันเลยค่ะ

สุดๆเลยเเม่หันขวาถีบเเบบจะทะลุท้องดิ้นเเรงมากๆพอดึกๆนอนไม่ได้เลย ทั้งตะคิวทั้งชา ทังดิ้นมาครบวงจร 55ลุกเข้าห้องน้ำเเทบไม่ทันเวลาถีบเเรงๆ บางทีเข้าห้องน้ำสภาพคนยังไม่ตื่นเลย🤣

เป็นเหมือนกันเลยคะโกงท้องแข็งปวดฉี่บ่อย แม่ตื่นบ่อยมากนอนได้ชั่วโมงสองชั่วโมงตื่น ขยับตัวแต่ละทีปวดร้าวขาหนีบไปหมดเลยคะ

บ้านนี้ถนัดนอนตะแคงขวาค่ะรู้สึกสบายแต่นอนไม่ได้เลย น้องถีบตลอดเลยพอหันมาตะแคงซ้ายก็อึดอัดอีกค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แม่ลุกฉี่ทั้งวันทั้งคืนเลยซาวด์ล่าสุดลูกกลับหัวไว้แถวๆหัวหน่าว แม่หน่วงบ่อยมากก

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แต่ดีใจที่เขาดิ้นเก่ง อย่างน้อยก็ยังรู้ว่าลูกอยู่ตรงไหน❤️

อดทนค่า แต่เราชอบให้ลูกถีบ รู้สึกว่ามีเขาอยู่ หนูอยูนี่นะแม่

เป็นเหมือนกันเป๊ะจ้า นอนไม่ค่อยอิ่มเลยจ้า

เป็นเหมือนกันจ้า บ้านนี้น้องตื่นเช้าด้วย

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ท้องใหญ่ขึ้นทุกวัน

Câu hỏi liên quan