7 Các câu trả lời

น้องท้องอืดหรือป่าวคะหลังกินนมต้องจับน้องอุ้มพาดบ่า ให้น้องเรอ เผื่ออาการดีขึ้นค่ะ

จับเรอทุกคนั้งค่ะ. แต่ก็ไม่หายค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นจ้า เบ่งบิดจนหน้าดำหน้าแดง จนตดบ้างที5555 แต่ตอนนี้ดีจึ้นแล้วจ้า

เหมือนกันค่ะ555เบ่งเหมือนคนโตเบ่งมีเสียงเหมือนเจ็บปวดแต่นางก็ไม่ร้องนะคะ

เค้ากำลังจะโตค่ะ ยืดเส้นยืดสายขยายตัว

VIP Member

น้องปกติคะคนที่บ้านเรียกเบ่งใหญ่คะ

อ่อ ขอบคุณค่ะะ

น้องปกติค่ะที่บ้านก็เป็นค่ะ

เบ่งมากด้วย จนตังงอ แร้วก็หลับต่อ

เข้าเดือนที่3 ก็หายคะ

เป็นทุกคนคะเหมือนเขาบิดขี้เกียจเหมือนตอนอยู่ในท้องเราคะ

เป็นอาการของทารกค่ะ

อ่อ. ขอบคุณค่ะ ทั้งบิดทั้งเบ่ง จนตังงอ เลยตกจัยค่ะ

Câu hỏi liên quan