10 Các câu trả lời

ของเราก็เป็นค่ะ ตอนนั้นกังวลมากไม่อยากผ่าเพราะเป็นท้องแรก แต่หมอบอกรอดูตอน 37กว่าว่าจะกลับไหม..พอไปหาหมอ ซาวด์ดูตอน 37+3 น้องก็กลับหัวแล้วค่ะ แต่ตอนนั้นกลัวไม่กลับเลยทำท่าแมวอยู่2-3 วันค่ะ

บ้านนี้เป็นค่ะแม่ กำหนดคลอด 2 พย น้องดิ้นแรงกลับไปกลับมาค่ะ พอคุณหมอนัดผ่าน้องก็กลับหัวลงเลยตอน37+3ค่ะ

เดือนนี้หมอนัดทุกสัปดาห์เลยค่ะ เลยได้ซาวด์ดูทุกครั้งค่ะแม่ ลูกก็ให้แม่ลุ้นทุกครั้งเลยค่ะ

VIP Member

เหมือนกันค่ะ หมอเลยให้โอกาสอีกสองสัปดาห์ ถ้าไม่แตกก่อนได้นัดผ่าคลอด 4 พฤศจิกายนนี้ 🥺🥺

ใช่ค่ะเราก็ได้เเต่ลุ้นรอ

37+1w ค่ะ น้องกลับหัวแต่ยังไม่ประจำตำแหน่งที่อุ้งเชิงกรานค่ะ 😂

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่36+5บ้านนี้กลับหัวเเล้วค่ะ

บ้านนี้น้ำหนักแค่2300กรัมเองค่ะแม่ตอนนี้กำลังบำรุงให้น้ำหนักลูกเพิ่มขึ้นอยู่ค่ะไม่รู้ออกมาจะเพิ่มขึ้นไหมกังวลใบมากเลยค่ะ

TapFluencer

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะน้องยังไม่กลับหัวเลย

บ้านนี้กลับหัวตั้งเเต่7เดือนจะเข้า8เดือนค่ะ

35w บ้านนี้ กำหนดคลอด 26/11/66 ยังไม่กลับหัวเลยค่ะ

บ้านนี้35+5แล้วยังไม่กลับหัวเลยค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Câu hỏi liên quan