12 Các câu trả lời

บ้านนี้มึนหัวทั้งวันค่ะ กินก็อ้วกออกหมด หิวทุกอย่าง แต่กินไม่ค่อยได้ขมคอ น้ำลายออกทั้งวัน พะอืดพะอม

นน.ลดเยอะมั้ยคะแม่

แล้วแต่คนค่ะแม่ บ้านนี้แพ้ตอน8-12วีค บางคนก็ไปแพ้ตอนอายุครรภ์เยอะแล้ว บางคนโชคดีไม่แพ้เลยก็มีค่ะ

ไม่แพ้ก็ดีนะคะแม่

ช่วงนี้มีอาการเวียนหัวบ่อยๆ คิดว่าน่าจะเพราะอากาศร้อนมากกว่าค่ะ ตอนนี้ 8 วีค 3 วันแล้วค่ะ 😁

แข็งแรงๆนะคะ🫰🏻

แม่บ้านนี้ไม่ค่อยแพ้เลยค่ะมีแค่ช่วงเช้าที่มึนหัวบ้างตอนนี้ท้อง9สัปดาห์2วันค่ะ

เราแพ้หนักมาก ทานได้น้อยมากๆ จนไปให้น้ำเกลือมาแล้วรอบนึงค่ะ

สู้ๆนะคะ ทางนี้6สัปดา ยังกินได้ปกติ

เรา6สัปดาห์ ยังไม่ค่อยมีการการแต่เพลีย เหนื่อยง่าย

ขอให้สุขภาพ​แข็งแรง​นะคะแม่

VIP Member

ของเราเบื่ออาหาร เวียนหัวนิดหน่อยค่ะ

เรา 9 w เหมือนกันค่ะ ไม่มีอาการแพ้เลย

อาจจะมีบ้างมีตื่นมาเข้าห้องน้ำบ่อย แต่ถ้าอาการแพ้ เรื่องทาน เรื่องกลิ่น ยังไม่มีอาการค่ะ

แม่ได้ยินเสียงหัวใจน้องหรือยังค่ะ

ได้ยินแล้วค่ะ

เราเริ่มแพ้ตอน 11 วีคค่ะ