37 Các câu trả lời

เราคือเพื่อนกันค่ะแม่บ้้านนี้แค่พุงเฉยๆก็ 4 เดือนแล้วค่ะ😁😁😁

ทางนี้ 10 วีค คนแถวบ้านถามใกล้คลอดยังค่ะ 5555555 ป่าวค่ะหนูอ้วนนนน

บ้านนี้ 19+4 w มีแค่พุงแม่ค่ะ ท้องตรงที่น้องอยู่ไม่ออก 😂😂

Super Mum

ใหญ่จริงค่ะแม่ เท่าๆ แม่บ้านนี้ตอนไตรมาสสองเลย 😁😁

บ้านนี้12วิคมีแต่พุงค่ะที่ใหญ่ท้องตอนเช้าออกนิดๆ

เหมือนกันเลยคะ คือมีทุนเดิมคืออ้วนยุแร้วด้วย😂😂

บ้านนี้เข้าเดือนที่6อย่างกะคนใกล้คลอดจ้า🤣🤣🤣

VIP Member

พุงจ้าแม่ น้องยังตัวเท่าเม็ดถั่วอยู่เลยค่ะ

ของบ้านนี้เห็นตอน 5 เดือนละค่ะ แม่ตัวใหญ่

บ้านนี้4เดือนยังไม่ได้ครึ่งคุณแม่เลยค่ะ

Câu hỏi liên quan