69 Các câu trả lời

บ้านนี้​ก่อนท้อง​ 70​ กก.​ ตอนนี้​ 7​ เดือน​ 72​ กก.​ น้ำหนักน้องปกติตามเกณฑ์

บ้านนี้ 6 เดือน น้ำหนักขึ้น 3.5 โล แต่ท้องกลับใหญ่มาก แปลกเหมือนกันค่ะ

ไม่ใหญ่ค่ะ ปกติตามเกณฑ์ค่ะ

ตั้งแต่ท้องจนคลอดเราขึ้น6โล น้องออกมาหนัก3050เลยค่ะไม่ต้องคิดมาก

น้ำหนักลูกสำคัญกว่าค่ะ ถ้าน้องน้ำหนักตามเกณฑ์ก็ไม่มีปัญหาค่ะ

7 เดือนกว่า คะขึ้นมา 9 โล แต่ตอนซาว20 week นน.ตัวเล็กเกือบ 500 กรัมแล้วคะ

ขึ้น4กิโลค่ะ 8เดือน แต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์เผลอๆจะเกินเกณฑ์ค่ะ

ดูที่น้ำหนักน้องเป็นสำคัญคะ ถ้าน้องโตตามเกณฑ์ ถือว่าปกติคะ

แปดเดือน 5 โลเหมือนกันค่ะ ซาวน์ตอน 31 วีค น้องน้ำหนัก 2106กรัมแล้ว

ถ้านน.ของลูกตามเกณฑ์ ก้อปรกตินะแม่ ไม่มากไม่น้อยเกินไปค่ะ

บ้านนี้ท้อง9เดือนขึ้นแค่6โลเองคะแม่น้ำหนักลูกตามเกน😊😊😊

Câu hỏi liên quan