21 Các câu trả lời

คิดถึงเจ้าตัวน้อยเยอะๆนะคะ นั่นเป็นกำลังใจเดียวที่เยียวยาให้เราสู้ต่อไป แล้วสู้เพื่อใคร รออีกหน่อยนะ เดี๋ยวจะได้เห็นหน้าเจ้าตัวน้อยเเล้ว เป็นกำลังใจให้ค่ะ ✌️✌️

อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดจ้า เขาทำอะไรไว้ได้แบบนั้น ปล่อยวางเถอะจ๊ะ สงสารลูก ทำใจได้ คิดซะว่า เขาไม่ใช่ของเรานะคะ เราเปลี่ยนความรู้สึกใครไม่ได้คะ

ฝั่งนี้ก็เป็นแฟนทำให้ระแวงตลอด แต่ก็คิดว่าหนักกว่านี้ก็ผ่านมาแล้ว ถ้าเรารักจริงเขาไม่ทำแบบนี้ รักตัวเองนะคะคนเก่ง

เราจับได้ตอน 6เดือนค่ะ เราเลิกเลยค่ะ อยู่ไปมีแต่เสียสุขภาพจิต เสียใจได้แต่อย่านาน หาอะไรทำ อย่าให้ตัวเองว่างค่ะ จะดีขึ้น สู้ๆค่ะ

แม่เก่งขนาดนี้ ไม่ต้องไปง้อเพื่อให้ลูกมีพ่อดีกว่าค่ะ เราก็เลี้ยงลูกคนเดียว แต่ลูกมีความสุขดี ไม่รู้สึกว่าขาดอะไรเลยค่ะ

Super Mum

ตัดสินใจเร็ว...ก็ตัดเขาออกจากชีวิตค่ะ เพราะนี่ไม่ใช่ครั้งแรก และคงไม่ใช่ครั้งสุดท้าย

เลิกเถอะค่ะ มีแม่คนเดียวน้องคงดีกว่ามีพ่อแย่ๆ แย่ตั้งแต่ตีผู้หญิงแล้วค่ะ สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ อย่าเคียดมากนะคะ แม่เคียดลูกก็เคียดคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆนะแม่อดทนและทำทุกอย่างเพื่อลูกน้อยค่ะ

สู้ๆค่ะ ให้กำลังใจนะค่ะ

ขอบคุณแม่ๆๆทุกคนนะคะ

Câu hỏi liên quan