18 Các câu trả lời

ปกติจ้าแม่ บ้านนี้8เดือนไหลเยอะเหมือนกันค่ะ อย่าไปบีบไปเค้นก็พอค่ะ เดี๋ยวจะคลอดก่อนกำหนด

VIP Member

ปกติจ้าบ้านนี้ก็ไหลเหมือนเยอะมากเสื้อเปียกหมดตอนนี้คลอดแล้วมีนมน้ำให้ลูกกินเลย

กี่วีคแล้วค่ะ บ้านนี้เข้า6เดือน 22+1 ยังไม่มีไหลเลยค่ะ คันเต้า คันจุกมากๆ

บ้านนี้ไหลตั้งแต่4เดือน เปลี่ยนเสื้อในวันละ2ตัวเลยค่ะ เยอะมาก😂

37 week แล้ว ยังไม่ไหลเลย แต่มีจุดขาวๆ ตรงหัวนม ต้องคอยแกะออกไหมคะ

ปกติค่ะ อย่าไปเค้นหรือบีบนะคะจะทำให้คลอดก่อนกำหนด

บ้านนี้7เดือนยังไม่ไหลเลยค่ะ..แต่คันเต้ามากๆ

ปกติค่ะน้ำนมกำลังมา พยายามอย่าบีบเค้นนะคะ

บ้านนี้ก้ไหลตอน6เดือนค่ะ แต่ไหลแค่วันเดียว

บ้านนี้ 8 เดือนแล้วยังไม่มีไหลมาเลยค่ะ🥹

Câu hỏi liên quan