18 Các câu trả lời

ท้องต่อไปไม่ต้องไปฝากกับหมอนะคะ ไปฝากกับคนทักว่าท้องเล็กอ่ะแหละ แลดูแม่ใส่ใจคำพูดคนที่ทักมากกว่าคำพูดหมอ

ชอบๆเม้นนี้

กำลังดีค่ะแม่

เฮ้อ!!!คำถามยอดฮิตแอดมินก็โพสต์บอกอยู่ค่ะ

จ๊ะ

ไม่ต้องสนใจเรื่องท้องเล็กท้องใหญ่หรอกค่ะ สนใจแค่นน.ลูกตามเกณฑ์ก็พอ

ดูน้ำหนักน้องไว้ค่ะ อย่าดูที่น่าท้อง

VIP Member

ถ้าน้องน้ำหนักตามเกณฑ์ก็ปกติแล้วนะคะ บางคนท้องเล็ก ท้องใหญ่ เอามาวัดว่าลูกตัวใหญ่ตัวเล็ก ไม่ได้หรอกค่ะ ถ้ากังวลปรึกษาหมอนะคะ

VIP Member

ถามหมอก็พอค่ะ ว่าปกติตามเกณท์มั้ย 😌

Câu hỏi liên quan