18 Các câu trả lời

คุณ​แม่เครียดรึเปล่าค่ะ​ บ้านนี้จะเป็นแค่ช่วงเครียดน้องจะดิ้นน้อยและเบา​ สักพักกะดิ้นปกติ

คุณแม่ลองไปให้คลีนิคอื่นซาวน์ดูนะคะ เราจะได้สบายใจ ถือสมุดชมพูไปด้วยค่ะ

ขอสอบถามค่ะ แม่ฉีดวัคชีนโควิดยังค่ะ ฉีดของอะไรค่ะ

VIP Member

ตัวน้องใหญ่ขึ้นอาจจะ อึดอัด เลยขยับตัวน้อยได้ค่ะ

VIP Member

ดิ้น แต่เราอาจจะจับความรู้สึกไม่ได้ เป็นไปได้ค่ะ

38 วีค ตอนนี้ จะเที่ยงคืนยังถีบแม่ยุเลยจ้า

นอนหงายดูค่ะ บรรเทิงมาก

ลองหายใจลึกๆดูค่ะ หรือถึงเวลากินต้องปลุกน้อง อาจจะกินน้ำเย็นๆหรือลองลูบท้องเป็นวงกลมดูค่ะการลูบท้องต้องทำเป็นเวลานั้นๆของทุกวันคุยกับลูกด้วยค่ะ เขาจะตื่นมาเล่นกับเราบ่อย นี้9เดือนดิ้นตอนทุ่มหนึ่งถึง3ทุ่มบรรเทิงเลยค่ะท้องแข็งไปหมด เวลาพ่อเขามาเราจะลูบที่ท้องบอกเขา ว่าพ่อกลับมาแล้วเขาก็จะดิ้น อีกอย่างกินข้าวต้องตรงเวลานะค่ะลูกเราจะได้รู้เวลาค่ะ ลองดูค่ะ

คลอดยังคะ

Câu hỏi liên quan