11 Các câu trả lời

รพ.เรา ตรวจตั้งแต่13วิค-18วิคนะคะ บางที่ถึง20วิคก็มี แต่ละที่คงแตกต่างกันออกไปค่ะ ดาวไม่ได้เกี่ยวกับอายุน้อยอายุมากค่ะมันเกี่ยวกับความผิดปกติทางโครโมโซม เราอายุ31ได้เจาะเลือดตรวจตอนนี้ผลดาวออกมาเสี่ยงสูง เราต้องเจาะน้ำคร่ำตรวจอีกที

ท้องแรกอายุ25ฝากคลินิกธรรมดาไม่ได้ตรวจคะน้องปกติดีทุกอย่างพอท้องสองฝากคลินิกพิเศษอายุ29หมอแนะนำตรวจที่รพ.ฟรีเพื่อความสบายใจหมอและแม่ก็เลยไปตรวจคะ

ไม่เกี่ยวกับอายุนะคะ ถ้าเพื่อความสบายใจของคุณแม่ คุณหมอน่าจะตรวจให้นะคะ ทางนี้อายุน้อยแต่คุณหมอก็ยังตรวจให้เลยค่ะ

ของเราตรวจตั้งแต่12weekใช้วิธีตรวจนีฟอายุ25เท่ากันแต่อยากตรวจเพื่อความมั่นใจแล้วก็ได้รู้เพศลูกด้วย

บ้านนี้ 14 w ยังไม่ได้ตรวจเลยค่ะ หมอนัดตรวจ 18 w ค่ะ ของเราเลือกตรวจนิฟ แต่สามารถตรวจได้ตั้งแต่ 10-20 w นะคะ

คุณหมอ แม่ให้ตรวจค่ะ อายุ32 ท้อง2 ท้องแรกแท้งไป ตอนนี้น้อง16wรอผลตรวจ เจาะเลือดไป1800 รพ รัฐ

พี่สาวเราท้องก่อนเรา 4 ปีไม่ได้ตรวจค่ะ ท้องตอน 28 29 ละ หลานปกติดีค่ะ

เราก็ไม่ตรวจค่ะ เพราะอายุยังน้อยอยู่

เอาตามที่เราสะดวกและสบายใจคะ 🥰

บ้านนี้ก็ไม่ตรวจค่ะ

Câu hỏi liên quan