12 Các câu trả lời

ต้องเข้าใจว่าบางบ้านดิ้นเร็วค่ะ หรือบางคนผนังท้องหนา บางไม่เท่ากัน บางคนรู้สึกเร็ว บางคนรู้สึกช้า อย่าเราก็รู้สึกว่าตอดๆตั้งแต่ 18-19w พี่สาวลูก3 คนแรก คนสอง ท้องเกือบ 7เดือนพึ่งรู้สึก เพราะเด็กตัวใหญ่และถีบแรงขึ้นค่ะ แล้วแต่คน อย่าเครียกค่ะแม่ แต่นับการดิ้นเป็นครั้ง/ชม. เริ่ม28week นะคะ 18week หมอน่าจะหมายถึงใฟ้สังเกตุว่าเขาดิ้นมั้ย

หมอให้นับลูกดิ้น 28สัปดาห์ขึ้นไปนะคะ ดูในสมุดสีชมพูได้ค่ะ แม่อาจจะฟังผิดไปป่าวคะ ของเรา19วีคน้องก็ยังไม่ตอดไม่ดิ้นเลยค่ะ

บางทีท้องเราหนาเราก้อาจจะไม่ค่อยรุ้สึกว่าลุกดิ้นก้ได้ค้ะ ไม่ต้องกังวลไปหรอกน่ะค่ะ

น่าจะ 28w นะคะ ในสมุดสีชมพูก็ให้นับ 28wเป็นต้นไป เพราะน้องจะดิ้นสม่ำเสมอและแรงด้วยคะแม่

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-51324)

บ้านนี้ดิ้น22สัปดาห์ค่ะ หน้าท้องแม่บ้านนี้หนาก็เลยรับรู้ช้าหน่อยค่ะ

เราก็ยังไม่ดิ้นเลยคะแม่ คิดในแง่ที่ดีหน้าท้องดราอาจจะหนา

บ้านนี้หมอให้นับ28วีคเปนต้นไป เพราะลูกจะดิ้นช่วง28วีคสม่ำเสมอ

ตอนเรา19w. เค้าแค่ตอด บางทีก็ไม่รู้สึกเลยนะ ทำใจสบายๆค่ะ

อายุครรภ์ เท่ากันเรยคะ เค้าดิ้นตั้งแต่18สัปดาห์คะ ท้อง2

Câu hỏi liên quan