32 Các câu trả lời

บ้านนี้ 6 เดือนยังไม่ออกเลยค่ะ อยู่ที่หน้าท้องคนด้วยค่ะ บ้านนี้โดนแซวตลอดเหมือนคนกินอิ่มเฉยๆ

ลองไปซาวด์ที่คลีนิกดูก่อนก็ได้ 16 สัปดาห์ยังไม่รู้สึก บ้านนี้ 20 สัปดาห์ไม่ค่อยรู้สึกเลย คะ

แล้วแต่คลีนิคค่ะ ราคาไม่เท่ากัน เริ่มต้น800-1500บาทเลยค่ะ ลองเช็คราคาจากเพจคลีนิคก่อนได้เลยค่ะ

นัองยังเล็กอยู่ค่ะ ท้องแรกด้วยอาจจะรู้สึกช้า แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ เดี๋ยวจะไม่ดีกับตัวน้อง

TapFluencer

ของเราท้องเริ่มออกตอน5เดือนเลยค่ะ พึ่งจะเหมือนคนท้อง คนรอบข้างคิดว่าท้อง3เดือน ท้องแรกค่ะ

ทำไมถึงต้องรอ5เดือนคะ ปกติตอนฝากครั้งแรกหมอต้องซาวดูความปกติขอวถุงตั้งครรภ์ให้ก่อน

ปกติรพ.รัฐ ตอนฝากครั้งแรกหมอจะซาวประเมินว่ากี่สัปดาห์ และจะซาวครั้งที่2ตอน20สัปดาห์ดูพัฒนาการดูความสมบูรณ์ของทารก

รู้สึกจิงๆ ก็ 5-6 เดือนแล้วจ้า 4 เดือนไม่รู้สึกเท่าไหร่ มากสุดเหมือนมีไรตอดๆ ค่าาา

ถ้าลูกดิ้นเราจะรู้สึกตอน24วีค แต่ถ้าลูกตอดเราจะรู้สึกตอน17วีคย่างเข้า18วีคค่ะ

เด็กจะเริ่มตอดตอน18วีค ดิ้น22วีค ถ้าแม่หน้าท้องหนาอาจจะรุ้สึกช้าหน่อยค้าา

บ้านนี้ท้องแรก น้องตอดตอน 19 w เริ่มดิ้นตอน 21 w แต่ยังรู้สึกว่าดิ้นเบาอยู่

Câu hỏi liên quan