10 Các câu trả lời

35 w ปวดหน้าเท้ามากค่ะ น่าจะเพราะน้ำหนักขึ้นเยอะ เจ็บซี่โครง หายใจลำบาก เหนื่อยง่าย กลางคืนฉี่บ่อยมาก ปวดก้นกบ บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่ 29 w แต่ยังไม่ลงเชิงกรานค่ะ

เหมือนกันคะ 32 วีค นอนก็ลำบาก นั่งก็ลำบาก แม่บ้านนี้เป่นกรดไหลย้อนอีก ทรมานสุดๆคะ

เป็นเหมื่อนกันค่ะแม่31wปวดไปหมดอึดอัดมากค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่32วีคอึดอัดไปหมดค่ะ

8เดือนเหมือนกันจ้า ได้ลุกสาวเหมือนกัน

เป็นเหมือนกันค่ะ อึดอัดไปหมด 37+2 ละคะ

เหมือนกันค่ะ 8เดือนละเป็นเพลีย

อดทนอีกนิดคะแม่

ยินดีด้วยนะคะ

สู้ๆนะคะแม่

Câu hỏi liên quan