51 Các câu trả lời

บ้านนี้ 20+1 วีคแล้วคะ ท้องออกตั้งแต่ 18 วีคจ้าแม่ 7 วีคยังไม่ต้องกังวลนะคะ

ท้องจะเริ่มออกตอน4-5เดือนค่ะแม่ 1-2เดือนยังดูไม่ออกเลยค่ะว่าท้อง

7สัปดาห์ แม่บ้านนี้ยังวิ่งอยู่เลย ท้องออกประมาณ4-5เดือนขึ้นจ้า

VIP Member

มันเปนเรื่องปกติสำหรับท้องแล้กค้าเด่วท้องก้อไหญ่ขึ้นเองค่ะ

4-5เดือนท้องเริ่มออกคะ 7สัปดาห์น้องยังเป็นตัวอ่อน แค่1เซนเองคะ

7สัปดาห์เอง ยังไม่ป่องหรอกค่ะ น้องยังเป็นก้อนน้อยๆอยู่เลย

ท้องจะออกช่วง 5-6 เดือนค่ะ แต่ก็ขึ้นอยู่กับหุ่นแม่ด้วยนะคะ

VIP Member

6เดือนค่ะท้องถึงเริ่มออก บ้านนี้ก็ไม่แพ้ยันคลอดเลยจ้า

บ้านนี้ 10 w ท้องยังไม่ออกเหมือนกันค่ะ แถมคนทักผอมลงอีก 55555

เหมือนกันเลยค่ะ มีแต่คนทักว่าผอม

บ้านนี้เพิ่งดูออกว่าท้องก็6เดือนจะ7เดือนแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan