19 Các câu trả lời

ใส่ถุงยางดีที่สุดละค่ะ เพื่อป้องกันการติดเชื้อระหว่างมีเพศสัมพันธ์ เพราะถ้าติดเชื้อทำให้เกิดอันตรายต่อลูกได้นะค่ะ ที่เลือดออกอาจจะเกิดจากมีใช้ท่าที่ไม่ถูกต้องที่ควรใช้ระหว่างตั้งครรภ์ และรุนแรงเกินไปทำให้เลือดออก

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ ยิ่งเป็นเลือดสีสดอันตรายค่ะ ถ้ามีเลือดออกอาจมีภาวะเเท้งค่ะ รีบไปหาหมอนะคะ

ถึงจะมีเพศสัมพันธ์หรือไม่มีเพศสัมพันธ์ ถ้าเลือดออกมากหรือนิดเดียว ต้องหาหมอน่ะค่ะแม่ อันตรายนะค่ะ

พบหมอค่ะเเม่เผื่อมีภาวะเเท้งหรือยังไงไม่ว่าจะท้องได้กี่เดือนเเต่ถ้าเลือดออกนี่คืออันตรายค่ะ😃❤️

เลือดไม่สดค่ะแม่ ๆ หมอบอกเลือดจากแผลฉีก ออกมาซึม ๆ แล้วหายไปจ้า ตอนนี้ น้อง 13wกับอีก 2 วัน ❤️

มีเลือดออกเพราะใส่ถุงยางรึออกเพราะเปรภาวะคะ ควรไปหาหมอนะคะคนท้องไม่ควรมีเบือดออกค่ะ

ไปฟาหมอก่อนเลยนะคะ บอกมีเพศสัมพันแล้วเลือดออกมา คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

หาหมอก่อนว่าเสี่ยงไหม ใส่ถุงยางดีแล้วค่ะป้องกันการติดเชื้อทางข่องคลอดด้วย

รุนแรงไหมคะ ปกติจะมีท่าร่วมเพศสำหรับคนท้องอยู่นะคะถ้าเว้นไม่ได้

ไม่รุนแรงค่ะแม่

บ้านนี้ไม่ใส่เลย มีตั้งแต่ท้องอ่อนๆ จนตอนนี้34 วีค