35 Các câu trả lời

บ้านนี้น้องกลับหัวตั้งแต่30wกลัวจะคลอดก่อนกำหนดมาก อีแม่นั่งรถขับรถส่งของทุกวัน😅

เหมือนกันค่ะซาวด์ตอน32 วีคอยู่ท่าก้น รอซาวด์อีกที 34 วีค

36w ท่าเท้าเลยค่ะ ท่านี้มาตั้งแต่ 32w เลย แพลนผ่าแล้วค่ะ

เรากลับตอน29 ตอนนี้35 ลูกกลับมาอยู่ท่าก้นอีกแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็ยังไม่กลับหัวคะ หมอนัดอีกที 36 w ดูท่าน้อง

เดี๋ยวน้องก็กลับค่ะแม่ บางคนกลับตอนใกล้คลอดก็มี

ของเราหมอบอกให้รอดูชัวร์ๆตอน 36 สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้33wน้องยังไม่กับหัวเลยคะ

37วีคแล้วค่ะยังไม่กลับหัวเลย

น้องกลับหัวตั้งแต่35สัปดาห์

Câu hỏi liên quan