35 Các câu trả lời

เป็นค่ะ ตรวจตอน32wที่รพ.ยังไม่กลับหัว พอเข้า33wแม่ไม่สบายใจ กลัวได้ผ่าคลอด อยากรู้ว่าลูกกลับหัวรึยังแม่ไปขอซาวด์เลยที่คลีนิค ปรากฏว่ากลับเรียบร้อยค่ะ ไม่ต้องกังวลค่ะ บางคนก็กลับช้าค่ะ

เหมือนกันเลยค่าาา 🙋 แล้วนี่ลูกตัวโตด้วย (32 วีค 2,200 กรัม) กังวลนิดๆ แต่คุยกะลูกทุกวันว่าให้กลับตัวลงด้วย แม่ไม่รีบ แต่หมอรอ 😂😂😂😂

ของเรา32วีคหนัก2496ก.ซาวด์หมอบอกว่าไม่กลับหัว แต่พอ37วีค2900ก.ซาวด์ดูว่าต้องผ่ารึเปล่าปรากฏว่ากลับหัวแล้วจ้า 39วีคคลอดเองนน.3495กรัมจ้า

เมื่อวานไปหาหมอ 35+5w หมอบอกน้องยังไม่กลับหัว มีแนวโน้วว่าจะไม่กลับแล้วเพราะน้อง3100gแล้ว นัดอีก2wถ้ายังไม่กลับดูวันผ่าได้เลย😅

ตกลงของคุนแม่กลับหัวมั้ยคะ

เพิ่ง32wเอง อย่างกังวลเลยค่ะแม่ โดยเฉลี่ยแล้วเด็กจะกลับหัวช่วง36wขึ้นไปค่ะ ส่วนน้อยที่จะเจอต่ำกว่า36w

ท้องแรกจน37วีคน้องไม่ยอมกลับเลยต้องผ่า พอท้อง2น้องกลับตั้งแต่วีค 22 ค่ะแต่ก็ต้องผ่าเหมือนเดิมค่ะ

ของหนูเพิ่งซาวตะกี้นี้เอง36วีคพอดีน้องยุวท่าก้น รอซาวอีกรอบว่าจะกลับหัวมั้ย กังวลมากเลยคะ

บ้านนี้น้องกลับหัวตอน38wค่ะกลับหัววันที่นัดผ่าคลอดพอดีหมอเลยให้รอคลอดเองตอนนี้39+4แล้วค่ะ

ลูกผมกลับตอน 35w ครับ ถ้าวางแผนผ่าคลอดก็ไม่ต้องกังวนอะไรเพราะไม่ต่างกันกลับหรือไม่กลับ

ซาวน์ตอน 31 ไม่กลับค่ะ แต่ตอนนี้ 33 เริ่มเจ็บหน่วงบริเวณหัวหน่าว คิดว่าน่าจะกลับแล้วค่ะ

บ้านนี้น้องก็ไม่กลับหัวค่ะ หมอซาวดูแล้วน้องตัวใหญ่กลับเองไม่ได้แน่ เลยผ่าคลอดค่ะ

Câu hỏi liên quan