4 Các câu trả lời

บ้านนี้​เป็น​ค่ะ​ ตอน12สัปดาห์​แท้งไปตอน15สัปดาห์​ ยอมลาออก​จากงานนอนติดเตียงก็ไม่รอดค่ะ​ ตอนนี้ท้องใหม่แล้วค่ะ32สัปดาห์​ แนะนํา​ให้แม่ระวังๆอย่าเดินเยอะค่ะ​ คนที่ท้องแล้วรอดมีเยอะคะ​ เป็น​กำลังใจให้นะคะ

แท้งคุกคามเหมือนกันค่ะ หมอตรวจภายในแล้วซาวนด์ให้เราดู หมอบอกว่าเด็กยังอยู่หัวใจเต้นดี ดิ้นเก่งมาก หมอบอกลูกจะอยู่กะเราได้ 50/50 ค่ะ หมอให้นอนพักผ่อนอย่างเดียวห้ามทำอะไรหนักๆค่ะ สู้ๆนะคะ✌

ของเราก็ท้อง7เดือนค่ะ มีเลือดออกแต่สีแดงสดไปหาหมอก็ว่าปากมดลูกยังไม่เปิดแต่ตกขาวเราค่อนข้างเยอะละเริ่มจะเปลี่ยนสีเลยได้ยาสอดมาสอดรักษาอาการตกขาวกะยาฆ่าเชื้อ และก็ยากันแท้งค่ะ

แม่ทำตามคำแนะนำของหมอนะคะ

Câu hỏi liên quan