36 Các câu trả lời

บ้านนี้มีตลอดนะ จนตอนนี้30+3วีคก่ยังมีอยุ่ค่ะ แค่เบาๆ ไม่ทับท้อง

ถ้าไม่มีประวัติแท้ง ก็มีได้ค่ะ บ้านนี้มีจนถึง38wค่ะ คลอด 38+2wค่ะ

หมอบอกว่ามีได้นะคะ แต่ให้ระวังเรื่องท้องแข็งด้วยนะคะ

ได้ค่ะมียันคลอดแต่ถ้าไม่เคยมีประวัติแท้งมาก่อนนะคะ

ได้ค่ะถ้าแม่ไม่มีภาวะแท้งคุกคามนะคะแต่อย่าแรงนะคะ

มีได้ค่ะ แต่ไม่บ่อย อาทิตย์ละ 1-2 ครั้ง เบาๆค่ะ

VIP Member

มีได้แต่อย่ากระแทกแรงค่ะ จัดท่าที่เหมาะสม

มีได้ค่ะแม่ เบาๆและอยู่ในท่าที่เหมาะสม

ถ้าไม่มีภาวะแท้งคุกคามก็ได้ยันคลอดค่ะ

ถ้าไม่มีความเสี่ยงมีได้ค่ะ อย่ารุนแรง

Câu hỏi liên quan