น้ำใสๆไหลออกจากหัวนม

ท้องได้15+5ท้องแรกค่ะมีน้ำใสๆไหลออกจากหัวนมทั้งสองข้างสงสัยค่ะว่ามันคือน้ำอะไร แม่ๆคนไหนรู้บอกหน่อยค่ะ

6 Các câu trả lời

เป็นค่ะ เราก็ตอนท้องได้ 4เดือนก็มีน้ำใสๆที่หัวนม เป็นน้ำนมค่ะ เริ่มมีการผลิตน้ำนม จขกท ห้ามไปบีบหรือแคะนะ ดีใจด้วยนะ มีน้ำนมให้ลูกเพียบเลย เพราะเราตอนท้องเป้นตอนนี้คลอดได้ 2เดือนกว่าๆมีน้ำนมให้ลุกเพียบเลย อิอิ

5y trước

ขอบคุนคะแม่

น้ำนมค่ะ บ้านนี้ก็เป็นค่ะ อย่าบีบมันน่ะค่ะ

5y trước

เราก็เคยบีบค่ะ แต่หมอว่าห้ามไปจับหรือบีบค่ะเพราะจะทำให้มดลูกหดตัวค่ะ

ไม่เป็นไรค่ะ ปล่อยมันไป ห้ามบีบนะคะ

5y trước

อย่าบีบอีกนะคะ

Thành viên VIP

น้ำนมรึเปล้าคะแม่

5y trước

น่าจะใช่ค่ะ อย่าบีบเล่นนะคะ มันจะทำให้มดลูกหดตัว เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะแม่

แปลกที่เราชอบบีบ

5y trước

ขอบคุณคะต่อไปจะไม่บีบอีกแล้วจร้า

Thành viên VIP

ห้ามบีบนะคะ

5y trước

เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดจ้า อันตราย

Câu hỏi liên quan