60 Các câu trả lời

ที่ลายแล้วคงต้องเข้าคลินิคตอนหลังคลอด ตอนนี้คงต้องกันท้องแตกเพิ่มต้องทาครีมนะคะ บ้านนี้ใช้Burt's bees ยังไม่แตกค่ะ

บ้านนี้งบน้อย ใช้นีเวียตลับน้ำเงิน กับครีมมะกอก สลับกับเบบี้ออยล์ค่ะ ใกล้คลอดแล้วท้องไม่แตกเลย

บ้านนี้ใช้ตามนี้ค่ะ 7 เดือนยังไม่มีร่องรอยให้เห็นจ้า ครีมอาบน้ำใช้ shower oil ของยูเซอรีนจ้า

VIP Member

บ้านนี้ใช้น้ำมันมะกอกคะ ใช้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลย หาซื้อง่ายในเซเว่นและราคาไม่แพงค่ะ

เราใช้ไบโอออยค่ะ กับนีเวียตลับน้ำเงิน เอาอยู่ค่ะเราเกาเยอะยังไม่แตกเลยค่ะตอนนี้22w

มันเเตกไปเเล้วค่ะเเม่ ใช้อะไรก็คงไม่หาย เเต่ถ้าคลอดเเล้วมันจะค่อยๆเริ่มจางลงค่ะ

ถ้างบน้อย แนะนำนีเวีย ตลับน้ำเงิน สลับกับน้ำมันมะพร้าวคะแม่ เหนียวดี ท้องไม่แตก

5 เดือนเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ใช้ palmer’s ค่ะ ยังไม่แตก 😄 ราคาไม่แพงมากด้วย ประมาณ 300 บาท

สั่งซื้อจากใน shopee ค่ะ ใน Top ก็เคยเห็นวางขายค่ะ

VIP Member

โบกเบบี้ออย/น้ำมันมะพร้าว หลังอาบน้ำค่ะ ยี่ห้ออะไรก็ได้ ทาเยอะๆเลยนะคะ

ท้องสองแล้วคะ ตั้งแต่รู้ว่าท้องก็ทาน้ำมันมะพร้าว และครีมตลอด เลยรอดคะ

Câu hỏi liên quan