5 Các câu trả lời

VIP Member

คุณแม่อย่าเครียดมากนะคะ เพราะถ้าเครียดมากไปจะส่งผลถึงลูกได้คะ ลองหาอะไรทำเพื่อผ่อนคลายบ้างนะคะ ไปนวดก็ได้คะ หรือเข้ามาเม้าท์กับว่าที่คุณแม่ในนี้ก็ได้คะ 😊😊 เราเองก็ 10 Weeks เหมือนกัน มีเรื่องเครียดแต่เราพยายามหาอย่างอื่นทำคะ เวลาเราว่างเราชอบอ่านหนังสือคะ แถมตอนนี้เราสลับมานั่งถักผ้าห่มให้ลูกคะ มันก็ทำให้เราลืมเรื่องเครียดๆ ไปได้ คุณแม่ต้องพยายามไม่เครียดนะคะ สู้ๆ คะ

ขอบคุณนะคะ 😀😘

คุณแม่ลองหาบทความอ่านนะคะเรื่องการเจริญเติบโตของลูกในครรภ์ แม่บ้านนี้ก้เครียดคะแต่พยายามไม่คิดเรื่องที่เครียดพยามหาและข้อมูลพัฒนาการของลูกใจจดจ่ออยู่แต่กับลูกนะคะ จับท้องบ่อยๆ แล้วจะคิดถึงลูก คุยกับลูกไปเลยคะ ช่วยให้ไม่เครียดได้นะคะ

ขอบคุณนะคะ😀

เหมือนกันค่ะ เคยเครียดมากจนหาทางออกไม่ได้ จะหันไปหาใครก็ไม่ได้ แต่เราก็ต้องอดทนเพื่อตัวเล็กนะคะ

ค่าาาา สู้ไปด้วยกันนะคะ ✌️

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-63658)

สู้ๆนะคะคุณแม่ เป็นเหมือนกัน พยายามไม่คืดมากค่ะ ปลง555

ค่า สู้ไปด้วยกันนะคะ ✌️

Câu hỏi liên quan