17 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็นอนหงายค่ะแต่นอนแบบกึ่งนั่งกึ่งนอนหลับยาวเลย... นอนตะแคงแล้วปวดตามเนื้อตามตัวและอีกอย่าง... ปวดจิ๋มมากช่วงเชิงกรานพลิกตัวทีร้องเป็นเจ้าเข้า

บ้านนี้หมอเเนะนำถ้านอนหงายไห้หัวสูงๆกว่าตัวอย่านอนราบค่ะ ติดนอนหงายจนวันนี้คลอดเเล้วน้องเเข็งเเรงปกติดีค่ะ

นอนได้แต่ตะแคงค่ะบ้านนี้ นอนหงายได้แปบเดียวมันเหมือนจะหายใจไม่ออก อึดอัดยังไงไม่รู้ค่ะ ตอนนี้ 33+4ค่ะ

ตอนนี้จะเข้า7เดือนแร้วคะ นอนหงายเหมือนกัน นอนตะแคงแร้วปวดท้องเหมือนท้องดึงๆ นอนหงายหลับง่ายดีคะ

บ้านนี้ก็นอนหงายค่ะถามคุณหมอที่ฝากครรภ์ท่านบอกไม่เป็นไรให้นอนท่าที่คุณแม่หายใจสะดวกและสบายค่ะ

นอนหงายเหมือนกัน นอนตะแคงน้อยไม่ค่อยดิ้นนอนหงายบรรเทิงกันเลยละจ้าบ้านนี่

ได้นอนหงายแล้วหลับยาวเลย

นอนหงายเหมือนกันค่ะ คุณหมอบอกว่านอนท่าไหนก็ได้ถ้าหายใจสะดวกและสบายค่ะแม่

8เดือนเหมือนกันชอบนอนหงายหลับสบายคะ นอนตะแครงแล้วเจ็บซีกโคงมาก

8เดือนแล้ว นอนหงายสบายมากค้า ขอแค่แม่หลับสบายหมอบอกเช่นนั้นค่ะ

เหมือนเราเลย นอนตะแคงแล้วปวดแขน ปวดหลัง มาก นอนหงายสบายมากๆ