233 Các câu trả lời

มิถุนาเหมือนกันค่ะแต่ท้องไม่ออกเลย เหมือนคนไม่ท้อง แต่น้องเจริญเติบโตสมบูรณ์ดีตามเกณฑ์มาตรฐานเลย

บ้านนี้คลอด22มิ.ย ยังเล็กอยู่เลยจ้าา บ้านนี้เปนคนมีทุนอยู่แล้วจ้าเลยดูแค่อ้วนลงพุงเฉยๆ

บ้านนี้ก็แยกไม่ออกเลยที่ท้องเริ่มแตกลายเพราะกินมากหรือลูกขยายตัว5555

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ท้องไม่ออก หมอบอกน้ำหนักน้องตามเกณ

คลอด​ 12​ มิ.ย​ จ้า ใกล้ๆกัน​เลย... แต่ท้องหนู​ไม่โตขึ้นเลยจ้า​จะ4​เดือนล่ะ

19w3dจ้า คลอด5มิถุนาค่ะ ตอนนี้ท้องเริ่มโตขึ้นมาก นํ้าหนักแม่ขึ้นมา6-7โลแล้วว😊

เหมือนกันเรยค่ะเเม่. บ้านนี้ก็ 19w3d คลอด5มิถุนาค่ะ. น้ำหนักขึ้นเเค่2โลเองค่ะเเม่

3มิถุนาคะ กังวนว่าลูกจะออกมาตัวเล็กมากเลยคะเพราะแพ้มากเลยท้องนี้

มิ.ย.แต่ยังไม่รู้วันแน่นอนค่ะท้อง2 หมอบอกจะผ่าเร็วก่อนเราเจ็บท้องค่ะ

กำหนอคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแต่ท้องแม่บ้านนี้โตมากน่าออกก่อนแน่ๆ

18มิถุนาจ้า น้ำหนักขึ้นแค่5โลเองกินเยอะก็ไม่ได้เลยขึ้นเท่านี้

บ้านนี้14+2d ยังแบนราบอยุ่เลยค่า เหมือนคนลงพุงสะมากกว่า 25มิถุนาค่าา

25มิ.ย. เหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan